• Nam Thiên Phát
  • Nam Thiên Phát
  • Nam Thiên Phát
  • Nam Thiên Phát
Hỗ Trợ Online
  • My status0907.119.620
Tin Tức Mới
Sản Phẩm Mới
Quảng Cáo
Chuyển đổi Quang - Điện GST-802

Chuyển đổi Quang - Điện GST-802

Mã Hàng: Chuy?n đ?i Quang-Đi?n PLANET GST-802

Giá: 2,550,000 VND
Size:
Màu Sắc:
Tình Trạng: Còn Hàng

Giới Thiệu Sản Phẩm

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GST-802
10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Smart Gigabit Media Converter.
Để cung cấp giải pháp hoàn hảo, sử dụng dễ dàng cho các ứng dụng mạng cáp quang FTTx, tập đoàn PLANET giới thiệu một sản phẩm mới thiết bị chuyển đổi thông minh Smart Media Convert - dòng sản phẩm GST-802 chuyển đổi giữa hai chuẩn 10/100/1000Base-TX và 1000Base-SX, thiết bị có chức năng chuyển đổi thông minh và sử dụng được ngay mà không cần phải thiết lập gì thêm.
Mở rộng khoảng cách với hiệu năng cao và an toàn trong truyền thông mạng
Thiết bị chuyển đổi thông minh tốc độ Gigabit của PLANET – dòng sản phẩm GST-802 mở rộng khoảng cách truyền thông với hiệu năng cao ở tốc độ Gigabit sử dụng cáp quang. Dòng sản phẩm chuyển đổi thông minh GST-802 cung cấp sự chuyển đổi giữa hai giao diện 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX như là các đầu nối đa mode LC/SC (220m/550m), vì vậy các kiểu kết nối này thích hợp với các ứng dụng mạng cáp quang khác nhau.   
Tăng cường tính năng quản lý thông minh
Dòng sản phẩm GST-802 cung cấp tính năng Auto MDI/MDI-X tự động dò tìm trên cổng TP và công nghệ chuyển mạch DIP để cấu hình các tính năng thông minh có sẵn trên thiết bị bao gồm tự động điều chỉnh / tự hỗ trợ cho giao diện quang và chức năng LLCF/LLR. Chức năng LLCF làm việc với chức năng LLR cho phép phát hiện các lỗi kết nối trong mạng. Ngoài ra, chức năng LLR có thể lập tức cảnh báo cho người quản trị các vấn đề liên kết và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát toàn bộ mạng.
Cài đặt dễ dàng
Dòng sản phẩm GST-802 cho phép dễ dàng kết nối theo hai cách. Thiết bị chuyển đổi thông minh có thể sử dụng như một thiết bị độc lập khi cấp nguồn băng DC adapter hoặc sử dụng như module trình chiếu để kết hợp với một số thiết bị của PLANET như MC-1600MR/ MC-1600MR48 & MC-1610MR/ MC-1610MR48, đó là những bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web với kích thước màn hình 19 inch/ quản lý 16 khe cắm. Khi dòng sản phẩm GST-802 làm việc với bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web / chức năng quản lý, GST-802 cho phép quản lý và giám sát trạng thái của mạng thông qua cổng console RS-232 và quản lý từ xa thông qua giao diện web.    
Mô hình ứng dụng
Ứng dụng mạng cáp quang cho nhà cung cấp dịch vụ, cho doanh nghiệp, nhà và văn phòng nhỏ.
Thiết vị GST-802 của PLANET cung cấp công nghệ chuyển đổi cao cấp giữa hai giao diện 10/100/1000Basse-T và 1000Base-SX để đáp ứng được các nhu cầu khác nhau như phát triển và mở rộng mạng hiện tại. Thiết bị GST-802 cung cấp nhiều tùy chọn ở các dạng kết nối cáp quang khác nhau cho các ứng dụng mạng khác nhau. Với nhiều tùy chọn như thế, thiết bị GST-802 làm việc rất linh hoạt như: Hoạt động độc lập hoặc cài đặt với bộ chuyển đổi trung tâm (được quản lý thông qua giao diện web) cho việc quản lý tập trung. Khi thiết bị làm việc với bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web / chức năng quản lý, thiết bị GST-802 có thể lắp đặt nóng để giảm thời gian chết mạng. Thiết bị GST-802 là giải pháp hoàn hảo cho xây dựng giải pháp mạng sử dụng cáp quang của hộ gia đình - FTTH (Fiber To The Home), ở ngoài (ngoài đường) nối vào nhà vẫn sử dụng cáp đồng – FTTC (Fiber To The Curb), các tòa nhà – FTTB (Fiber To The Building) cho các nhà cung cấp dịch vụ, trường học và doanh nghiệp.
Đặc tính kỹ thuật

Hardware Specifications
Standards IEEE 802.3, 10Base-T 
IEEE 802.3u, 100Base-TX
IEEE 802.3ab, 1000Base-T
IEEE 802.3z, 1000Base-SX/LX
IEEE 802.3ah OAM
Ports 1 x 10/100/1000Base-T port
1 x 1000Base-SX/LX port 
Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Optic Interface GST-802 / GST-802S: SC
GST-805A: SFP
GST-806A15 / GST-806B15 / GST-806A60 / GST-806B60: WDM
Optic Wavelength GST-802: 850nm
GST-802S: 1310nm
GST-805A: N/A
GST-806A15: TX:1310nm / RX:1550nm
GST-806B15: TX:1550nm / RX:1310nm
GST-806A60: TX:1310nm / RX:1550nm
GST-806B60: TX:1550nm / RX:1310nm
Launch Power(dBm) Max. GST-802: -4 dBm
GST-802S: -3 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -3 dBm
GST-806B15: +5 dBm
GST-806A60: -3 dBm
GST-806B60: +4 dBm
Launch Power(dBm) Min. GST-802: -9.5 dBm
GST-802S: -9.5dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -9 dBm
GST-806B15: 0 dBm
GST-806A60: -9 dBm
GST-806B60: -1 dBm
Receive Sensitivity GST-802: -13.5 dBm
GST-802S: -14.4 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -21 dBm
GST-806B15: -25 dBm
GST-806A60: -21 dBm
GST-806B60: -25 dBm
Maximum Input power GST-802: -18 dBm
GST-802S: -20 dBm
GST-805A: N/A
GST-806A15: -3 dBm
GST-806B15: -3 dBm
GST-806A60: -2 dBm
GST-806B60: -2 dBm
Speed Twisted-pair 10/20Mbps for Half / Full-Duplex
100/200Mbps for Half / Full Duplex 
2000Mbps for Full-Duplex
Speed Fiber-optic 2000Mbps for Full-Duplex
Cable Twisted-pair 10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100m
100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100m
1000Base-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
Cable Fiber-optic Cable • 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m. 
• 9/125μm single-mode cable, provides long distance for 10/20/30/40/50/70/120km (vary on fiber transceiver or SFP module)
LED Indicator • PWR (Green)
• TP: 1000, LINK/ACT
• Fiber: LINK/ACT
DIP Switch Fiber (Auto-negotiation / Manual), LFP (Disable / Enable)
Power Consumption 3.1 Watts / 10BTU (maximum)
OAM TS-1000, IEEE 802.3ah terminal
Jumbo Frame size 9K
Power Input DC 5V / 2A
Dimensions (W x D x H) 81 x 94 x 26 mm
Operating Environment Temperature: 0~50 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Storage Environment Temperature: -40~70 degrees C; Humidity: 5~90% non-condensing
Emissions FCC Class A, CE Class A


-Sản xuất tại Taiwan.

-Bảo hành: 12 tháng
.

Comments - Đánh Giá Khách Hàng

Sản Phẩm Cùng Nhóm

Chassis PLANET MC-1500
Chassis PLANET MC-1500
Giá: 7,000,000 VND
Chassis PLANET MC-700
Chassis PLANET MC-700
Giá: 4,250,000 VND
VC-202A
VC-202A
Giá: 2,100,000 VND
 VC-234
VC-234
Giá: 2,050,000 VND
VC-201A
VC-201A
Giá: 1,950,000 VND
Trang 1 / 2
retro jordans for sale, cheap jordans, cheap foamposites, cheap air jordans, Cheap jordans, cheap foamposites for sale, nfl jerseys for sale, cheap jordans for sale, lebrons new shoes, Cheap foamposites for sale,
Go Top